Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Welcom To DarkNess-Private Board | Anime Manga

บ้านNew-Updateค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

กฎและการใช้งานโดยรวม

Go down 
hightproject
karn123
azhomura
eunnnnn
allerbmu
Medaka
Thosapolone
Lovecrysis
Ariya Amelia
13 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Class - B

EXP : 380
คะแนนสอบ : 15518
คะแนนความมืด : 323
Note : นรก โลก สวรรค์

กฎและการใช้งานโดยรวม Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: กฎและการใช้งานโดยรวม   กฎและการใช้งานโดยรวม EmptySun Apr 01, 2012 4:12 am

แจ้งไว้ก่อนเลยว่า...บอร์ดนี้ไม่มีการแสวงหาผลกำไรได้ๆทั่งนั้น สร้างขึ้น และ Update ตามอารมณ์...
ยังไงก็รบกวนอ่านให้จบ และตั่งต่าการใช้งานเพื่อประโยขน์ของตัวเองด้วยนะ
เอาจริงๆ ส่วนไหนไม่สนใจก็ข้ามไปเลยก็ได้ แต่อ่านผ่านๆหน่อยก้ดี
Spoiler:

__
บอร์ดนี้ไม่มีการแสวงหาผลกำไรได้ๆทั่งนั้น สร้างขึ้นและ Update ตามอารมณ์
ที่ติด Ads เป็นปกติของ Free
Forum ผมไม่ได้เกี่ยวด้วย
แต่ถ้าเป็นลิ้งของผม...ผมจะใส่

Code:
เอาไว้ เพื่อไม่ให้ติดAds อาศัยการCopyไปวางเอาแทนการคลิกเข้าไป
และเพื่อป้องกันไม่ให้เห็นโฆษณามาเกะกะสายตา
ควรติดตั่งส่วนเสริม "Adblock Plus" ให้กับ Chrome/Fire Fox/หรือเบราว์เซอร์ที่ใช้

__
ลิ้งเสีย-ภาพเสีย-ปัณหาหลายๆอย่าง แจ้งกล่องนี้เลยครับ
_

แก้ไขล่าสุดโดย Ariya Amelia เมื่อ Sun Mar 26, 2017 10:37 pm, ทั้งหมด 73 ครั้ง (Reason for editing : แก้ไขจ้า อิอิ)
ขึ้นไปข้างบน Go down
Lovecrysis
Cl
Lovecrysis

EXP : 6
คะแนนสอบ : 59
คะแนนความมืด : 10

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฎและการใช้งานโดยรวม   กฎและการใช้งานโดยรวม EmptySun Apr 22, 2012 12:58 am

Roger!! Destsu!!
Thosapolone
C
Thosapolone

EXP : 5
คะแนนสอบ : 566
คะแนนความมืด : 39

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฎและการใช้งานโดยรวม   กฎและการใช้งานโดยรวม EmptyTue May 01, 2012 6:48 pm

รับแซบ
Medaka
Class - F
Medaka

EXP : 24
คะแนนสอบ : 362
คะแนนความมืด : 303

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฎและการใช้งานโดยรวม   กฎและการใช้งานโดยรวม EmptySat Jun 16, 2012 3:15 pm

สรุปสั้นๆว่า...ชิวๆสินะ
allerbmu
C
allerbmu

EXP : 3
คะแนนสอบ : 112
คะแนนความมืด : 105

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฎและการใช้งานโดยรวม   กฎและการใช้งานโดยรวม EmptyWed Jun 27, 2012 6:56 pm

รับทราบ และจะปฏิบัติตาม ทุกกรณีที่เกี่ยวข้อง
Medaka
Class - F
Medaka

EXP : 24
คะแนนสอบ : 362
คะแนนความมืด : 303

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฎและการใช้งานโดยรวม   กฎและการใช้งานโดยรวม EmptyThu Jun 28, 2012 5:56 am

ระบบ thank มีให้แค่ กด+ให้คนอื่นกับ-ให้คนอื่นนะครับ
กด thank ไม่มี
Class - B

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฎและการใช้งานโดยรวม   กฎและการใช้งานโดยรวม EmptySat Jun 30, 2012 1:06 am

Medaka พิมพ์ว่า:
ระบบ thank มีให้แค่ กด+ให้คนอื่นกับ-ให้คนอื่นนะครับ
กด thank ไม่มี
จริงดิ - -
- - หน้าจอผมมีอะ แล้วส่วนนี้ผมทำเต็มที่แล้วคงแก้อะไรไม่ได้ - -
ช่างเถอะ มีแค่นี้ก็พอละ
eunnnnn

EXP : 1
คะแนนสอบ : 10
คะแนนความมืด : 5

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฎและการใช้งานโดยรวม   กฎและการใช้งานโดยรวม EmptyThu Jul 19, 2012 3:32 am

Roger that
azhomura

azhomura

EXP : 2
คะแนนสอบ : 291

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฎและการใช้งานโดยรวม   กฎและการใช้งานโดยรวม EmptySun Jul 22, 2012 2:42 pm

รับทราบจ้า
karn123
Cl

EXP : 7
คะแนนสอบ : 4
คะแนนความมืด : -15

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฎและการใช้งานโดยรวม   กฎและการใช้งานโดยรวม EmptySun Oct 14, 2012 10:20 pm

รับทราบคับ

EXP : 2
คะแนนสอบ : 36
คะแนนความมืด : 15

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฎและการใช้งานโดยรวม   กฎและการใช้งานโดยรวม EmptySat Mar 30, 2013 7:55 am

รับทราบครับ
http://hightproject.blogspot.com
mic147
Class - F
mic147

EXP : 39
คะแนนสอบ : -2
คะแนนความมืด : -15

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฎและการใช้งานโดยรวม   กฎและการใช้งานโดยรวม EmptyTue Apr 02, 2013 5:07 am

รับทราบ
JHkingdon
Class
JHkingdon

EXP : 18
คะแนนสอบ : 47

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฎและการใช้งานโดยรวม   กฎและการใช้งานโดยรวม EmptyTue Apr 02, 2013 5:08 am

รับทราบ desuกฎและการใช้งานโดยรวม 3479082857
ZlasTroNe

ZlasTroNe

EXP : 1
คะแนนสอบ : 30

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฎและการใช้งานโดยรวม   กฎและการใช้งานโดยรวม EmptyWed Apr 10, 2013 8:56 am

อ่าคับ รับทราบ + ปั้ม exp กฎและการใช้งานโดยรวม 3347448890
Depth-of-Field
Class - E
Depth-of-Field

EXP : 54
คะแนนสอบ : 1457
คะแนนความมืด : 10

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฎและการใช้งานโดยรวม   กฎและการใช้งานโดยรวม EmptySat Jun 01, 2013 11:53 pm

รับทราบครับ ถ้ามันError นะครับ กฎและการใช้งานโดยรวม 3347448890
Class - B

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฎและการใช้งานโดยรวม   กฎและการใช้งานโดยรวม EmptySun Apr 27, 2014 5:44 am

Depth-of-Field พิมพ์ว่า:
รับทราบครับ ถ้ามันError นะครับ กฎและการใช้งานโดยรวม 3347448890
อะไร Error รึท่าน

กฎและการใช้งานโดยรวม
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1